Loftkælingarþjöppu frá Kína KPR-6349 fyrir Mitsubishi Colt AaKC200A080
Stutt lýsing:
Vöruupplýsingar
Vörumerki
GLÆNÝR BÍLÞJÓTTA Í LOFTKAST
Tegund hlutar: Loftkælingarþjöppur
Stærð kassa: 250 * 220 * 200 mm
Þyngd vöru: 5~6 kg
Afhendingartími: 20-40 dagar
Ábyrgð: Ókeypis 1 árs ábyrgð með ótakmörkuðum kílómetrum
VÖRUBREYTINGAR
Gerð nr.
KPR-6347
Umsókn
Mitsubishi Colt (5 stk.)
Spenna
12V jafnstraumur
OEM nr.
AKC200A080A
Reimhjólabreytur
5 pakkningar/φ90,6 mm
Mynd af vörunni
6347-2
Vörubreytur
Gerð nr.
KPR-6349
Umsókn
Mitsubishi Colt 1,6L (4 stk.)
Spenna
12V jafnstraumur
OEM nr.
AKC200A080
Reimhjólabreytur
4 stk./φ90,6 mm