OEM/ODM framleiðandi Þakfestur Mjór Hönnun 2000~3000W Rafknúin Rafhlaðadrifin R134A Einn Mótor DC Knúin DC12V/24V Lyftarabíó Dráttarvél Ská Bílastæði Loftkæling
Stutt lýsing:
MOQ:10 stk
Vöruupplýsingar
Vörumerki
Nýsköpun, framúrskarandi árangur og áreiðanleiki eru kjarnagildi fyrirtækis okkar. Þessar meginreglur eru, í dag, meira en nokkru sinni fyrr, grunnurinn að velgengni okkar sem alþjóðlega starfandi meðalstórt fyrirtæki fyrir OEM/ODM framleiðanda þakfesta granna hönnun 2000~3000W rafmagns rafhlöðuknúin R134A einn mótor DC knúin DC12V/24V gaffalvagn dráttarvélarklefa bílastæða loftkælingu. Viðskiptavinir fyrst! Hvað sem þú þarft, þá munum við gera okkar besta til að hjálpa þér. Við bjóðum viðskiptavini frá öllum heimshornum hjartanlega velkomna til samstarfs við okkur að gagnkvæmri framförum.
VÖRUBREYTINGAR
Tegund hlutar
Loftkæling í bílastæðum / Kælir í bílastæðum / Loftkæling fyrir þakbíla
Vörulíkan
Umsókn
Bíll, vörubíll, rúta, húsbíll, bátur
Stærð kassa
Hönnun samkvæmt vörulýsingum
Þyngd vöru
38,5 kg
Spenna
12V/24V jafnstraumur
Málstraumur
45A/55A
Metið afl
1000W
Kæligeta
2000W-3000W
Kæliolía
PAG68/120ml
Lágmarksstærð glugga
39*30,5 cm
Hámarksstærð glugga
84,5 * 59,5 m
Kælimiðill
R134A
Ábyrgð
Ókeypis 1 árs ábyrgð með ótakmörkuðum kílómetrum
Ytri stærð vélarinnar
97,5 * 77 * 18,5 cm
Mynd af vörunni
1-1
Mikilvægi loftkælingar í bílastæðum:
1. Það getur í grundvallaratriðum uppfyllt kæliþarfir akstursrýmisins;
2. Lítill hávaði, mun næstum ekki hafa áhrif á restina af vörubílstjórum;
3. Kostnaðurinn við að nota vélina er tiltölulega lægri en að kveikja á loftkælingunni.
Eiginleikar heildarvélarinnar sem er fest að ofan:
1. Þarf aldrei að kýla, án þess að skemma bílinn;
2. Heitara loft stígur upp og kaldara loft fellur niður, afslappað og þægilegt;
3. Án tengingar pípu, kæling hratt.
Umbúðir og sending
Hlutlaus umbúðir og froðukassi
Hollysen pökkun
Myndir af verksmiðjunni
Samsetningarverkstæði
Samsetningarverkstæði
Vélræningarverkstæði
Vélræningarverkstæði
Mes stjórnklefann
Mes stjórnklefann
Móttakanda- eða sendandasvæðið
Móttakanda- eða sendandasvæðið
Þjónusta okkar
Þjónusta
OEM/ODM
1. Aðstoða viðskiptavini við að búa til lausnir sem passa við kerfin.
2. Veita tæknilega aðstoð fyrir vörur.
3. Aðstoða viðskiptavini við að takast á við vandamál eftir sölu.
Kostir okkar
1. Við höfum framleitt loftkælingarþjöppur fyrir bíla í meira en 15 ár.
3. Notkun fíns málmstáls, meiri stífni, bætir endingartíma.
4. Nægilegur þrýstingur, sléttur flutningur, bætir afl.
5. Þegar ekið er á miklum hraða minnkar inntaksafl og álag á vélina minnkar.
6. Sléttur gangur, lágur hávaði, lítil titringur, lítið ræsikraftur.
7. 100% skoðun fyrir afhendingu.
Verkefnatilvik
AAPEX
AAPEX í Ameríku
Bílavélafræði
Automechanika Shanghai 2019
CIAAR Shanghai 2020-1
CIAAR Shanghai 2020